Infinix Hot 70
Thông số kỹ thuật của Infinix Hot 70
Tổng quan
| Thương hiệu | Infinix |
| Model | Hot 70 |
| Tình trạng | Tin đồn |
| Giá bán | €130 |
Thiết kế
| Chiều cao | 167.9 mm (6.61 inch) |
| Chiều rộng | 79.1 mm (3.11 inch) |
| Độ dày | 7.5 mm (0.30 inch) |
| Trọng lượng | 195 g (6.88 oz) |
| Chất liệu | Mặt sau: Nhựa Khung: Nhựa Mặt trước: Kính |
| Màu sắc | Đen, Xanh dương, Cam, Bạc |
| Kháng nước/bụi | Kháng rơi (tối đa 1,5 m) Chống bụi hoàn toàn và chịu nước (chống văng nước) |
| Chuẩn kháng | IP64 |
Màn hình
| Loại màn hình | IPS LCD |
| Kích thước màn hình | 6.78 inch |
| Độ phân giải | 720 × 1576 pixel |
| Tần số quét | 120 Hz |
| Tỷ lệ khung hình | 19.5:9 |
| Mật độ điểm ảnh | 256 ppi |
| Tỷ lệ màn hình/thân máy | ≈ 84.4% |
| Độ sáng tối đa | 700 cd/m² |
Phần cứng
| RAM | 4GB, 6GB, 8GB |
| Bộ nhớ | 128GB |
| Phiên bản | 128GB 4GB RAM 128GB 6GB RAM 128GB 8GB RAM |
| Hỗ trợ thẻ nhớ | Có |
| Khe thẻ | microSDXC |
Phần mềm
| Hệ điều hành | Android 16 (Baklava) |
| Giao diện | XOS 16 |
Camera sau
| Hỗ trợ camera | Có |
| Camera kép | 50 MP, ƒ/1.9 ( Góc rộng ) Lấy nét tự động (AF) 2 MP ( Ống kính phụ ) |
| Hỗ trợ đèn flash | Có |
| Loại đèn flash | Đèn flash LED kép |
| Tính năng | Dải động cao (HDR) Toàn cảnh |
| Hỗ trợ quay video | Có |
| Độ phân giải video | 1440p @ 30 fps 1080p @ 30 fps |
Camera trước
| Hỗ trợ camera | Có |
| Camera đơn | 8 MP, ƒ/2.0 ( Góc rộng ) |
| Hỗ trợ quay video | Có |
Pin
| Dung lượng | 6000 mAh |
| Công suất sạc có dây | 45 W |
| Tính năng | Sạc bypass Sạc có dây ngược |
Mạng
| Số SIM | 2 SIM (Nano-SIM + Nano-SIM) |
| Tốc độ dữ liệu | LTE, HSPA |
| Băng tần 2G | GSM: 850 / 900 / 1800 / 1900 MHz |
| Băng tần 3G | HSPA: 850 / 900 / 1700 / 1900 / 2100 MHz |
| Băng tần 4G | LTE: b3 (1800), b41 (2500 MHz) |
Kết nối
| Wi-Fi | Có ( Wi-Fi 5 ) |
| Chuẩn Wi-Fi | 802.11/a/b/g/n/ac |
| Tính năng Wi-Fi | Dual-band |
| Bluetooth | Có, v5.4 |
| Cổng USB | USB Type-C 2.0 USB On-The-Go |
| Chuẩn USB | Sạc qua USB, Thiết bị lưu trữ USB Mass Storage (UMS) |
| Định vị | Có |
| Tính năng định vị | GPS |
| NFC | Có |
Đa phương tiện
| Loa ngoài | Có |
| Giắc tai nghe | Có |
| Radio FM | Có |
Tính năng
| Cảm biến | Gia tốc kế La bàn Con quay hồi chuyển Cảm biến tiệm cận Cảm biến vân tay cạnh bên |
Lưu ý Chúng tôi không thể đảm bảo thông tin trên trang chính xác tuyệt đối.
Hình ảnh Infinix Hot 70
Câu hỏi thường gặp
-
Giá Infinix Hot 70 là bao nhiêu?
Giá Infinix Hot 70 hiện ở mức €130; giá có thể thay đổi trong thời gian tới.
-
Infinix Hot 70 đang bán tại cửa hàng không?
Không, Infinix Hot 70 chưa mở bán chính thức.
-
Infinix Hot 70 nặng bao nhiêu?
Infinix Hot 70 nặng khoảng 195 g.
-
Màn hình Infinix Hot 70 rộng bao nhiêu?
Màn hình Infinix Hot 70 rộng 6.78 inch.
-
Infinix Hot 70 có bao nhiêu camera?
Infinix Hot 70 có Camera kép ở mặt sau và Camera đơn cho selfie.