Honor Play6T
Thông số kỹ thuật của Honor Play6T
Tổng quan
| Thương hiệu | Honor |
| Model | Play6T |
| Tên gọi khác | CMA-AN40 (Quốc tế) |
| Ngày công bố | Thứ Năm, ngày 07 tháng 4 2022 |
| Ngày mở bán | Thứ Bảy, ngày 16 tháng 4 2022 |
| Tình trạng | Đang bán |
| Giá bán | €180 |
Thiết kế
| Chiều cao | 167.6 mm (6.60 inch) |
| Chiều rộng | 77.2 mm (3.04 inch) |
| Độ dày | 8.6 mm (0.34 inch) |
| Trọng lượng | 198 g (6.98 oz) |
| Màu sắc | Đen, Xanh dương, Bạc |
Màn hình
| Loại màn hình | TFT LCD |
| Kích thước màn hình | 6.74 inch |
| Độ phân giải | 720 × 1600 pixel |
| Tần số quét | 90 Hz |
| Tỷ lệ khung hình | 20:9 |
| Mật độ điểm ảnh | 260 ppi |
| Tỷ lệ màn hình/thân máy | ≈ 84.8% |
| Màn hình cảm ứng | Có |
| Màn hình tràn viền | Có |
| Tính năng hiển thị | Màn hình cảm ứng điện dung Màn hình cảm ứng đa điểm |
Phần cứng
| Chipset | MediaTek Dimensity 700 |
| Số nhân CPU | 8 |
| Tiến trình sản xuất | 7 nm |
| Xung nhịp tối đa | 2.2 GHz |
| Kiến trúc CPU | 64-bit |
| Vi kiến trúc | Cortex-A76 Cortex-A55 |
| Chuẩn RAM | LPDDR4X |
| GPU | ARM Mali-G57 MC2 |
| RAM | 8GB |
| Bộ nhớ | 128GB, 256GB |
| Phiên bản | 128GB 8GB RAM 256GB 8GB RAM |
| Hỗ trợ thẻ nhớ | Có |
| Khe thẻ | microSDXC |
Phần mềm
| Hệ điều hành | Android 11 (Red Velvet Cake) |
| Giao diện | Magic UI 5.0 |
Camera sau
| Hỗ trợ camera | Có |
| Camera 3 ống kính | 13 MP, ƒ/1.8, 27 mm ( Góc rộng ) Đèn flash tự động 2 MP ( Macro ) 0.08 MP ( Ống kính phụ ) |
| Hỗ trợ đèn flash | Có |
| Loại đèn flash | Đèn flash LED |
| Tính năng | Dải động cao (HDR) Toàn cảnh |
| Hỗ trợ quay video | Có |
| Độ phân giải video | 1080p @ 30 fps |
Camera trước
| Hỗ trợ camera | Có |
| Camera đơn | 5 MP, ƒ/2.2 ( Góc rộng ) |
| Hỗ trợ quay video | Có |
| Độ phân giải video | 1080p @ 30 fps |
Pin
| Loại | Li-Poly |
| Dung lượng | 5000 mAh |
| Công suất sạc có dây | 22.5 W |
| Hỗ trợ sạc nhanh | Có |
Mạng
| Số SIM | 2 SIM (Nano-SIM + Nano-SIM) |
| Hỗ trợ VoLTE | Có |
| Tốc độ dữ liệu | 5G, LTE, HSPA |
| Băng tần 2G | GSM: 850 / 900 / 1800 / 1900 MHz CDMA: 800 MHz |
| Băng tần 3G | HSPA: 850 / 900 / 2100 MHz |
| Băng tần 4G | LTE: b1 (2100), b3 (1800), b5 (850), b8 (900), b34 (2000), b38 (2600), b39 (1900), b40 (2300), b41 (2500 MHz) |
| Băng tần 5G | 5G: n1 (2100), n2 (1900 MHz) |
Kết nối
| Wi-Fi | Có ( Wi-Fi 5 ) |
| Chuẩn Wi-Fi | 802.11/a/b/g/n/ac |
| Tính năng Wi-Fi | Dual-band, Điểm phát sóng di động, Wi-Fi Direct |
| Bluetooth | Có, v5.1 |
| Cổng USB | USB Type-C 2.0 USB On-The-Go |
| Chuẩn USB | Sạc qua USB, Thiết bị lưu trữ USB Mass Storage (UMS) |
| Định vị | Có |
| Tính năng định vị | GPS, BDS, GALILEO, GLONASS |
| NFC | Không |
Đa phương tiện
| Loa ngoài | Có |
| Giắc tai nghe | Có |
| Radio FM | Không |
Tính năng
| Cảm biến | Gia tốc kế La bàn / Từ kế Cảm biến vân tay Cảm biến tiệm cận |
Lưu ý Chúng tôi không thể đảm bảo thông tin trên trang chính xác tuyệt đối.
Hình ảnh Honor Play6T
Câu hỏi thường gặp
-
Giá Honor Play6T là bao nhiêu?
Giá Honor Play6T hiện ở mức €180; giá có thể thay đổi trong thời gian tới.
-
Honor Play6T ra mắt khi nào?
Honor Play6T chính thức lên kệ vào Thứ Bảy, ngày 16 tháng 4 2022.
-
Honor Play6T đang bán tại cửa hàng không?
Có, Honor Play6T vẫn được phân phối chính hãng.
-
Honor Play6T nặng bao nhiêu?
Honor Play6T nặng khoảng 198 g.
-
Màn hình Honor Play6T rộng bao nhiêu?
Màn hình Honor Play6T rộng 6.74 inch.
-
Honor Play6T có hỗ trợ 5G không?
Có, Honor Play6T hỗ trợ 5G với các băng tần n1, n2.
-
Honor Play6T có bao nhiêu camera?
Honor Play6T có Camera 3 ống kính ở mặt sau và Camera đơn cho selfie.