Energizer Power Max P490S
Thông số kỹ thuật của Energizer Power Max P490S
Tổng quan
| Thương hiệu | Energizer |
| Model | Power Max P490S |
| Ngày công bố | Thứ Tư, ngày 01 tháng 8 2018 |
| Ngày mở bán | Thứ Tư, ngày 01 tháng 8 2018 |
| Tình trạng | Ngừng kinh doanh |
| Giá bán | €130 |
Thiết kế
| Chiều cao | 139 mm (5.47 inch) |
| Chiều rộng | 65.8 mm (2.59 inch) |
| Độ dày | 12 mm (0.47 inch) |
| Trọng lượng | 139 g (4.90 oz) |
| Màu sắc | Đen |
Màn hình
| Loại màn hình | TFT |
| Kích thước màn hình | 4.95 inch |
| Độ phân giải | 480 × 960 pixel |
| Tỷ lệ khung hình | 18:9 |
| Mật độ điểm ảnh | 217 ppi |
| Tỷ lệ màn hình/thân máy | ≈ 69.1% |
| Màn hình cảm ứng | Có |
| Màn hình tràn viền | Có |
| Tính năng hiển thị | Màn hình cảm ứng điện dung Màn hình cảm ứng đa điểm |
Phần cứng
| Chipset | MediaTek MT6739WA |
| Số nhân CPU | 4 |
| Tiến trình sản xuất | 28 nm |
| Xung nhịp tối đa | 1.5 GHz |
| Kiến trúc CPU | 64-bit |
| Vi kiến trúc | 4x 1.5 GHz – Cortex-A534x 1.5 GHz – Cortex-A53 |
| Chuẩn RAM | LPDDR3 |
| GPU | IMG PowerVR GE8100 |
| RAM | 2GB |
| Bộ nhớ | 16GB |
| Chuẩn bộ nhớ trong | eMMC 5.1 |
| Phiên bản | 16GB 2GB RAM |
| Hỗ trợ thẻ nhớ | Có |
| Khe thẻ | microSDHC |
Phần mềm
| Hệ điều hành | Android 8.1 (Oreo) |
| Dịch vụ Google Play | Có |
Camera sau
| Hỗ trợ camera | Có |
| Camera kép | 8 MP Đèn flash tự động 2 MP ( Ống kính phụ ) |
| Hỗ trợ đèn flash | Có |
| Loại đèn flash | Đèn flash LED kép Dual Tone |
| Tính năng | Toàn cảnh |
| Hỗ trợ quay video | Có |
| Độ phân giải video | 1080p @ 30 fps |
Camera trước
| Hỗ trợ camera | Có |
| Camera đơn | 5 MP |
| Hỗ trợ đèn flash | Có |
| Loại đèn flash | Đèn flash LED |
Pin
| Loại | Li-Ion |
| Dung lượng | 4000 mAh |
| Khả năng tháo rời | Pin liền |
Mạng
| Số SIM | 2 SIM (Nano-SIM + Nano-SIM) |
| Hỗ trợ VoLTE | Có |
| Tốc độ dữ liệu | LTE Cat4 150/50 Mbps, HSPA 42.2/5.76 Mbps |
| Băng tần 2G | GSM: 850 / 900 / 1800 / 1900 MHz |
| Băng tần 3G | HSPA: 900 / 2100 MHz |
| Băng tần 4G | LTE: b1 (2100), b3 (1800), b7 (2600), b8 (900), b20 (800), b28 (700), b38 (2600), b40 (2300 MHz) |
Kết nối
| Wi-Fi | Có ( Wi-Fi 4 ) |
| Chuẩn Wi-Fi | 802.11/b/g/n |
| Tính năng Wi-Fi | Điểm phát sóng di động |
| Bluetooth | Có, v4.0 |
| Cổng USB | Micro-USB 2.0 |
| Chuẩn USB | Sạc qua USB, Thiết bị lưu trữ USB Mass Storage (UMS) |
| Định vị | Có |
| Tính năng định vị | GPS |
| NFC | Không |
Đa phương tiện
| Loa ngoài | Có |
| Giắc tai nghe | Có |
| Radio FM | Có |
Tính năng
| Cảm biến | Gia tốc kế Cảm biến vân tay Cảm biến tiệm cận |
Lưu ý Chúng tôi không thể đảm bảo thông tin trên trang chính xác tuyệt đối.
Đánh giá Energizer Power Max P490S
Video đánh giá
Hình ảnh Energizer Power Max P490S
Câu hỏi thường gặp
-
Giá Energizer Power Max P490S là bao nhiêu?
Giá Energizer Power Max P490S hiện ở mức €130; giá có thể thay đổi trong thời gian tới.
-
Energizer Power Max P490S ra mắt khi nào?
Energizer Power Max P490S chính thức lên kệ vào Thứ Tư, ngày 01 tháng 8 2018.
-
Energizer Power Max P490S đang bán tại cửa hàng không?
Không, Energizer Power Max P490S đã ngừng kinh doanh chính hãng nhưng có thể còn hàng xách tay.
-
Energizer Power Max P490S nặng bao nhiêu?
Energizer Power Max P490S nặng khoảng 139 g.
-
Màn hình Energizer Power Max P490S rộng bao nhiêu?
Màn hình Energizer Power Max P490S rộng 4.95 inch.
-
Energizer Power Max P490S có bao nhiêu camera?
Energizer Power Max P490S có Camera kép ở mặt sau và Camera đơn cho selfie.
-
Tôi có thể dùng Dịch vụ Google Play trên Energizer Power Max P490S không?
Có, Energizer Power Max P490S hỗ trợ đầy đủ Dịch vụ Google Play.