ZTE nubia Focus Pro
Thông số kỹ thuật của ZTE nubia Focus Pro
Tổng quan
| Thương hiệu | ZTE |
| Model | nubia Focus Pro |
| Tên gọi khác | Z2351N (Quốc tế) |
| Ngày công bố | Thứ Tư, ngày 28 tháng 2 2024 |
| Tình trạng | Đang bán |
| Giá bán | €190 |
Thiết kế
| Chiều cao | 166 mm (6.54 inch) |
| Chiều rộng | 76.1 mm (3.00 inch) |
| Độ dày | 8.5 mm (0.33 inch) |
| Trọng lượng | 222 g (7.83 oz) |
| Chất liệu | Mặt sau: Kính Khung: Nhựa Mặt trước: Kính |
| Màu sắc | Đen, Vàng |
Màn hình
| Loại màn hình | IPS LCD |
| Kích thước màn hình | 6.72 inch |
| Độ phân giải | 1080 × 2400 pixel |
| Tần số quét | 120 Hz |
| Tỷ lệ khung hình | 20:9 |
| Mật độ điểm ảnh | 392 ppi |
| Tỷ lệ màn hình/thân máy | ≈ 86.3% |
| Màn hình cảm ứng | Có |
| Tính năng hiển thị | Màn hình cảm ứng điện dung Màn hình cảm ứng đa điểm |
Phần cứng
| Chipset | Unisoc T760 |
| Số nhân CPU | 8 |
| Tiến trình sản xuất | 6 nm |
| Xung nhịp tối đa | 2.2 GHz |
| Kiến trúc CPU | 64-bit |
| Vi kiến trúc | 4x 2.2 GHz – Cortex-A76 4x 2.0 GHz – Cortex-A55 |
| Chuẩn RAM | LPDDR4X |
| GPU | ARM Mali-G57 |
| RAM | 8GB |
| Bộ nhớ | 256GB |
| Chuẩn bộ nhớ trong | UFS 3.1 |
| Phiên bản | 256GB 8GB RAM |
| Hỗ trợ thẻ nhớ | Không |
Phần mềm
| Hệ điều hành | Android 13 (Tiramisu) |
Camera sau
| Hỗ trợ camera | Có |
| Camera 3 ống kính | 108 MP, ƒ/1.8, 24 mm ( Góc rộng ), 1/1.67" Kích thước cảm biến Lấy nét tự động (AF) 5 MP, ƒ/2.2, 17 mm ( Góc siêu rộng ) 2 MP ( Ống kính phụ ) |
| Hỗ trợ đèn flash | Có |
| Loại đèn flash | Đèn flash LED |
| Tính năng | Dải động cao (HDR) |
| Hỗ trợ quay video | Có |
| Độ phân giải video | 2160p @ 30 fps 1080p @ 30 fps |
Camera trước
| Hỗ trợ camera | Có |
| Camera đơn | 32 MP, ƒ/2.5 ( Góc rộng ) |
| Hỗ trợ quay video | Có |
| Độ phân giải video | 1080p @ 30 fps |
Pin
| Dung lượng | 5000 mAh |
| Công suất sạc có dây | 33 W |
Mạng
| Số SIM | 2 SIM (Nano-SIM + Nano-SIM) |
| Hỗ trợ VoLTE | Có |
| Tốc độ dữ liệu | 5G, LTE, HSPA |
| Băng tần 2G | GSM: 850 / 900 / 1800 / 1900 MHz |
| Băng tần 3G | HSPA: 850 / 900 / 1900 / 2100 MHz |
| Băng tần 4G | LTE: b1 (2100), b2 (1900), b3 (1800), b4 (1700), b5 (850), b7 (2600), b8 (900), b20 (800), b28 (700), b38 (2600), b40 (2300), b41 (2500 MHz) |
| Băng tần 5G | 5G: n1 (2100), n3 (1800), n7 (2600), n8 (900), n20 (800), n28 (700), n38 (2600), n40 (2300), n41 (2500), n71 (600), n77 (3700), n78 (3500 MHz) |
Kết nối
| Wi-Fi | Có ( Wi-Fi 5 ) |
| Chuẩn Wi-Fi | 802.11/a/b/g/n/ac |
| Tính năng Wi-Fi | Dual-band |
| Bluetooth | Có, v5.2 |
| Cổng USB | USB Type-C 2.0 USB On-The-Go |
| Chuẩn USB | Sạc qua USB, Thiết bị lưu trữ USB Mass Storage (UMS) |
| Định vị | Có |
| Tính năng định vị | GPS |
| NFC | Có |
Đa phương tiện
| Loa ngoài | Có |
| Giắc tai nghe | Không |
| Radio FM | Có |
Tính năng
| Cảm biến | Gia tốc kế La bàn Con quay hồi chuyển Cảm biến tiệm cận Cảm biến vân tay cạnh bên |
Lưu ý Chúng tôi không thể đảm bảo thông tin trên trang chính xác tuyệt đối.
Hình ảnh ZTE nubia Focus Pro
Câu hỏi thường gặp
-
Giá ZTE nubia Focus Pro là bao nhiêu?
Giá ZTE nubia Focus Pro hiện ở mức €190; giá có thể thay đổi trong thời gian tới.
-
ZTE nubia Focus Pro đang bán tại cửa hàng không?
Có, ZTE nubia Focus Pro vẫn được phân phối chính hãng.
-
ZTE nubia Focus Pro nặng bao nhiêu?
ZTE nubia Focus Pro nặng khoảng 222 g.
-
Màn hình ZTE nubia Focus Pro rộng bao nhiêu?
Màn hình ZTE nubia Focus Pro rộng 6.72 inch.
-
ZTE nubia Focus Pro có hỗ trợ 5G không?
Có, ZTE nubia Focus Pro hỗ trợ 5G với các băng tần n1, n3, n7, n8, n20, n28, n38, n40, n41, n71, n77, n78.
-
ZTE nubia Focus Pro có bao nhiêu camera?
ZTE nubia Focus Pro có Camera 3 ống kính ở mặt sau và Camera đơn cho selfie.