Lenovo ThinkTab X11 Gen 1
Thông số kỹ thuật của Lenovo ThinkTab X11 Gen 1
Tổng quan
| Thương hiệu | Lenovo |
| Model | ThinkTab X11 Gen 1 |
| Tên gọi khác | TB353FU (Quốc tế) TB353ZU (Quốc tế) |
| Ngày công bố | Thứ Hai, ngày 02 tháng 3 2026 |
| Ngày mở bán | Thứ Tư, ngày 01 tháng 4 2026 |
| Tình trạng | Sắp bán |
| Giá bán | €500 |
Thiết kế
| Chiều cao | 257.1 mm (10.12 inch) |
| Chiều rộng | 168.7 mm (6.64 inch) |
| Độ dày | 9.9 mm (0.39 inch) |
| Trọng lượng | 650 g (22.93 oz) |
| Màu sắc | Xám |
| Kháng nước/bụi | Chống bụi hoàn toàn và chịu nước (có thể ngâm đến 1,5 m trong 30 phút) |
| Chuẩn kháng | IP68 |
| Đặc điểm thiết kế | Chân cắm kết nối cho phụ kiện nam châm, Hỗ trợ bút cảm ứng |
Màn hình
| Loại màn hình | IPS LCD |
| Kích thước màn hình | 10.95 inch |
| Độ phân giải | 2560 × 1600 pixel |
| Tần số quét | 90 Hz |
| Tỷ lệ khung hình | 16:10 |
| Mật độ điểm ảnh | 276 ppi |
| Tỷ lệ màn hình/thân máy | ≈ 80.2% |
| Độ sáng tối đa | 800 cd/m² |
| Kính bảo vệ | Kính Corning Gorilla Glass, Tuân thủ MIL-STD-810H |
| Màn hình cảm ứng | Có |
| Màn hình tràn viền | Không |
| Tính năng hiển thị | Màn hình cảm ứng điện dung Màn hình cảm ứng đa điểm |
Phần cứng
| Chipset | Qualcomm Snapdragon 7s Gen 3 |
| Số nhân CPU | 8 |
| Tiến trình sản xuất | 4 nm |
| Xung nhịp tối đa | 2500 MHz |
| Kiến trúc CPU | 64-bit |
| Vi kiến trúc | 1x 2.5 GHz – Cortex-A720 3x 2.4 GHz – Cortex-A720 4x 1.8 GHz – Cortex-A520 |
| Chuẩn RAM | LPDDR5 |
| GPU | Qualcomm Adreno 810 |
| RAM | 8GB |
| Bộ nhớ | 128GB, 256GB |
| Chuẩn bộ nhớ trong | UFS 3.1 |
| Phiên bản | 128GB 8GB RAM 256GB 8GB RAM |
| Hỗ trợ thẻ nhớ | Có |
| Khe thẻ | microSDXC |
Phần mềm
| Hệ điều hành | Android 16 (Baklava) |
Camera sau
| Hỗ trợ camera | Có |
| Camera đơn | 13 MP ( Góc rộng ) Lấy nét tự động (AF) |
| Hỗ trợ đèn flash | Có |
| Loại đèn flash | Đèn flash LED |
| Hỗ trợ quay video | Có |
Camera trước
| Hỗ trợ camera | Có |
| Camera đơn | 8 MP |
| Hỗ trợ quay video | Có |
| Độ phân giải video | 1080p @ 30 fps |
Pin
| Loại | Li-Ion |
| Dung lượng | 10200 mAh |
| Khả năng tháo rời | Pin tháo rời |
| Công suất sạc có dây | 45 W |
| Tính năng | Chế độ không pin Sạc có dây ngược |
Mạng
| Số SIM | 2 SIM (Nano-SIM + eSIM) |
| Hỗ trợ VoLTE | Có |
| Tốc độ dữ liệu | 5G - cellular model only, LTE, HSPA |
| Băng tần 2G | GSM: 850 / 900 / 1800 / 1900 MHz |
| Băng tần 3G | HSPA: 850 / 900 / 1900 / 2100 MHz |
| Băng tần 4G | LTE: b1 (2100), b2 (1900), b3 (1800), b4 (1700), b5 (850), b7 (2600), b8 (900), b12 (700), b13 (700), b14 (700), b18 (800), b19 (800), b20 (800), b25 (1900), b26 (850), b28 (700), b29 (700), b30 (2300), b38 (2600), b40 (2300), b41 (2500), b48 (3800), b66 (1700), b71 (600 MHz) |
| Băng tần 5G | 5G: n1 (2100), n2 (1900), n3 (1800), n5 (850), n7 (2600), n8 (900), n12 (700), n14 (700), n20 (800), n25 (1900), n26 (850), n28 (700), n30 (2300), n38 (2600), n40 (2300), n41 (2500), n48 (3500), n66 (2100), n71 (600), n77 (3700), n78 (3500 MHz) |
Kết nối
| Wi-Fi | Có ( Wi-Fi 6 ) |
| Chuẩn Wi-Fi | 802.11/a/b/g/n/ac/ax |
| Tính năng Wi-Fi | Dual-band, Wi-Fi Direct |
| Bluetooth | Có, v5.4 |
| Cổng USB | DisplayPort USB On-The-Go |
| Chuẩn USB | Sạc qua USB, Thiết bị lưu trữ USB Mass Storage (UMS) |
| Định vị | Có |
| Tính năng định vị | BDS, GALILEO, GLONASS, GPS, QZSS (chỉ mẫu di động) |
| NFC | Có |
Đa phương tiện
| Loa ngoài | Có |
| Giắc tai nghe | Có |
| Chuẩn âm thanh | Dolby Atmos, Loa âm thanh nổi |
| Radio FM | Không |
Tính năng
| Cảm biến | Gia tốc kế La bàn Con quay hồi chuyển Cảm biến tiệm cận (chỉ phụ kiện) Cảm biến vân tay cạnh bên |
Lưu ý Chúng tôi không thể đảm bảo thông tin trên trang chính xác tuyệt đối.
Hình ảnh Lenovo ThinkTab X11 Gen 1
Câu hỏi thường gặp
-
Giá Lenovo ThinkTab X11 Gen 1 là bao nhiêu?
Giá Lenovo ThinkTab X11 Gen 1 hiện ở mức €500; giá có thể thay đổi trong thời gian tới.
-
Dự kiến Lenovo ThinkTab X11 Gen 1 sẽ ra mắt khi nào?
Lenovo ThinkTab X11 Gen 1 sẽ ra mắt vào Thứ Tư, ngày 01 tháng 4 2026.
-
Lenovo ThinkTab X11 Gen 1 đang bán tại cửa hàng không?
Không, Lenovo ThinkTab X11 Gen 1 chưa mở bán chính thức.
-
Lenovo ThinkTab X11 Gen 1 nặng bao nhiêu?
Lenovo ThinkTab X11 Gen 1 nặng khoảng 650 g.
-
Màn hình Lenovo ThinkTab X11 Gen 1 rộng bao nhiêu?
Màn hình Lenovo ThinkTab X11 Gen 1 rộng 10.95 inch.
-
Lenovo ThinkTab X11 Gen 1 có hỗ trợ 5G không?
Có, Lenovo ThinkTab X11 Gen 1 hỗ trợ 5G với các băng tần n1, n2, n3, n5, n7, n8, n12, n14, n20, n25, n26, n28, n30, n38, n40, n41, n48, n66, n71, n77, n78.
-
Lenovo ThinkTab X11 Gen 1 có bao nhiêu camera?
Lenovo ThinkTab X11 Gen 1 có Camera đơn ở mặt sau và Camera đơn cho selfie.