BLU Vivo XL5
Thông số kỹ thuật của BLU Vivo XL5
Tổng quan
| Thương hiệu | BLU |
| Model | Vivo XL5 |
| Ngày công bố | Thứ Hai, ngày 01 tháng 7 2019 |
| Ngày mở bán | Thứ Hai, ngày 01 tháng 7 2019 |
| Tình trạng | Ngừng kinh doanh |
Thiết kế
| Chiều cao | 161.4 mm (6.35 inch) |
| Chiều rộng | 78 mm (3.07 inch) |
| Độ dày | 9.6 mm (0.38 inch) |
| Trọng lượng | 181 g (6.38 oz) |
| Màu sắc | Đen |
Màn hình
| Loại màn hình | IPS LCD |
| Kích thước màn hình | 6.3 inch |
| Độ phân giải | 720 × 1520 pixel |
| Tỷ lệ khung hình | 19:9 |
| Mật độ điểm ảnh | 267 ppi |
| Tỷ lệ màn hình/thân máy | ≈ 78.7% |
| Màn hình cảm ứng | Có |
| Màn hình tràn viền | Có |
| Tính năng hiển thị | Màn hình cảm ứng điện dung Màn hình cảm ứng đa điểm |
Phần cứng
| Chipset | Unisoc SC9863A |
| Số nhân CPU | 8 |
| Tiến trình sản xuất | 28 nm |
| Xung nhịp tối đa | 1.6 GHz |
| Kiến trúc CPU | 64-bit |
| Vi kiến trúc | Cortex-A55 |
| Chuẩn RAM | LPDDR4X |
| GPU | IMG PowerVR GE8322 |
| RAM | 3GB |
| Bộ nhớ | 64GB |
| Phiên bản | 64GB 3GB RAM |
| Hỗ trợ thẻ nhớ | Có |
| Khe thẻ | microSDXC |
Phần mềm
| Hệ điều hành | Android 9.0 (Pie) |
Camera sau
| Hỗ trợ camera | Có |
| Camera kép | 13 MP Đèn flash tự động 2 MP ( Ống kính phụ ) |
| Hỗ trợ đèn flash | Có |
| Loại đèn flash | Đèn flash LED |
| Tính năng | Chế độ chụp liên tục Bù phơi sáng Nhận diện khuôn mặt Cài đặt ISO Chạm để lấy nét |
| Hỗ trợ quay video | Có |
| Độ phân giải video | 1080p @ 30 fps |
Camera trước
| Hỗ trợ camera | Có |
| Camera đơn | 13 MP |
| Hỗ trợ đèn flash | Có |
| Loại đèn flash | Đèn flash LED |
| Hỗ trợ quay video | Có |
| Độ phân giải video | 1080p @ 30 fps |
Pin
| Loại | Li-Poly |
| Dung lượng | 4000 mAh |
| Khả năng tháo rời | Pin liền |
Mạng
| Số SIM | 2 SIM (Nano-SIM + Nano-SIM) |
| Hỗ trợ VoLTE | Có |
| Tốc độ dữ liệu | LTE Cat4 150/50 Mbps, HSPA 42.2/11.5 Mbps |
| Băng tần 2G | GSM: 850 / 900 / 1800 / 1900 MHz |
| Băng tần 3G | HSPA: 850 / 1700 / 1900 MHz |
| Băng tần 4G | LTE: b2 (1900), b4 (1700), b5 (850), b12 (700), b17 (700 MHz) |
Kết nối
| Wi-Fi | Có ( Wi-Fi 4 ) |
| Chuẩn Wi-Fi | 802.11/b/g/n |
| Tính năng Wi-Fi | Điểm phát sóng di động, Wi-Fi Direct |
| Bluetooth | Có, v4.1 |
| Cổng USB | Micro-USB 2.0 |
| Chuẩn USB | Sạc qua USB, Thiết bị lưu trữ USB Mass Storage (UMS) |
| Định vị | Có |
| Tính năng định vị | GPS |
| NFC | Không |
Đa phương tiện
| Loa ngoài | Có |
| Giắc tai nghe | Có |
| Radio FM | Có |
Tính năng
| Cảm biến | Gia tốc kế Cảm biến vân tay Cảm biến tiệm cận |
Lưu ý Chúng tôi không thể đảm bảo thông tin trên trang chính xác tuyệt đối.
Đánh giá BLU Vivo XL5
Video đánh giá
Hình ảnh BLU Vivo XL5
Câu hỏi thường gặp
-
BLU Vivo XL5 ra mắt khi nào?
BLU Vivo XL5 chính thức lên kệ vào Thứ Hai, ngày 01 tháng 7 2019.
-
BLU Vivo XL5 đang bán tại cửa hàng không?
Không, BLU Vivo XL5 đã ngừng kinh doanh chính hãng nhưng có thể còn hàng xách tay.
-
BLU Vivo XL5 nặng bao nhiêu?
BLU Vivo XL5 nặng khoảng 181 g.
-
Màn hình BLU Vivo XL5 rộng bao nhiêu?
Màn hình BLU Vivo XL5 rộng 6.3 inch.
-
BLU Vivo XL5 có bao nhiêu camera?
BLU Vivo XL5 có Camera kép ở mặt sau và Camera đơn cho selfie.