Honor Pad X8 Pro
Thông số kỹ thuật của Honor Pad X8 Pro
Tổng quan
| Thương hiệu | Honor |
| Model | Pad X8 Pro |
| Ngày công bố | Thứ Tư, ngày 05 tháng 7 2023 |
| Ngày mở bán | Thứ Tư, ngày 05 tháng 7 2023 |
| Tình trạng | Đang bán |
| Giá bán | €130 |
Thiết kế
| Chiều cao | 267.3 mm (10.52 inch) |
| Chiều rộng | 167.4 mm (6.59 inch) |
| Độ dày | 6.9 mm (0.27 inch) |
| Trọng lượng | 495 g (17.46 oz) |
| Chất liệu | Mặt lưng: Nhôm Khung: Nhôm Mặt trước: Kính |
| Màu sắc | Xám, Màu xanh bạc hà, Màu tím |
Màn hình
| Loại màn hình | TFT LCD |
| Kích thước màn hình | 11.5 inch |
| Độ phân giải | 1200 × 2000 pixel |
| Tần số quét | 120 Hz |
| Tỷ lệ khung hình | 5:3 |
| Mật độ điểm ảnh | 203 ppi |
| Tỷ lệ màn hình/thân máy | ≈ 84.1% |
| Màn hình cảm ứng | Có |
| Màn hình tràn viền | Không |
| Tính năng hiển thị | Màn hình cảm ứng điện dung Màn hình cảm ứng đa điểm |
Phần cứng
| Chipset | Qualcomm Snapdragon 685 |
| Số nhân CPU | 8 |
| Tiến trình sản xuất | 6 nm |
| Xung nhịp tối đa | 2.8 GHz |
| Kiến trúc CPU | 64-bit |
| Vi kiến trúc | 4x 2.8 GHz – Cortex-A73 4x 1.9 GHz – Cortex-A53 |
| Chuẩn RAM | LPDDR4X |
| GPU | Qualcomm Adreno 610 |
| RAM | 4GB, 6GB, 8GB |
| Bộ nhớ | 128GB |
| Phiên bản | 128GB 4GB RAM 128GB 6GB RAM 128GB 8GB RAM |
| Hỗ trợ thẻ nhớ | Không |
Phần mềm
| Hệ điều hành | Android 13 (Tiramisu) |
| Giao diện | MagicOS 7.1 |
Camera sau
| Hỗ trợ camera | Có |
| Camera đơn | 5 MP, ƒ/2.2 Lấy nét tự động (AF) |
| Tính năng | Dải động cao (HDR) |
| Hỗ trợ quay video | Có |
| Độ phân giải video | 1080p @ 30 fps |
Camera trước
| Hỗ trợ camera | Có |
| Camera đơn | 5 MP, ƒ/2.2 |
| Hỗ trợ quay video | Có |
| Độ phân giải video | 1080p @ 30 fps |
Pin
| Loại | Li-Poly |
| Dung lượng | 7250 mAh |
Mạng
| Mạng di động | Không |
Kết nối
| Wi-Fi | Có ( Wi-Fi 5 ) |
| Chuẩn Wi-Fi | 802.11/a/b/g/n/ac |
| Tính năng Wi-Fi | Dual-band |
| Bluetooth | Có, v5.1 |
| Cổng USB | USB Type-C USB On-The-Go |
| Chuẩn USB | Sạc qua USB, Thiết bị lưu trữ USB Mass Storage (UMS) |
| NFC | Không |
Đa phương tiện
| Loa ngoài | Có |
| Giắc tai nghe | Không |
| Chuẩn âm thanh | 6 loa, Loa âm thanh nổi |
| Radio FM | Không |
Tính năng
| Cảm biến | Gia tốc kế |
Lưu ý Chúng tôi không thể đảm bảo thông tin trên trang chính xác tuyệt đối.
Hình ảnh Honor Pad X8 Pro
Câu hỏi thường gặp
-
Giá Honor Pad X8 Pro là bao nhiêu?
Giá Honor Pad X8 Pro hiện ở mức €130; giá có thể thay đổi trong thời gian tới.
-
Honor Pad X8 Pro ra mắt khi nào?
Honor Pad X8 Pro chính thức lên kệ vào Thứ Tư, ngày 05 tháng 7 2023.
-
Honor Pad X8 Pro đang bán tại cửa hàng không?
Có, Honor Pad X8 Pro vẫn được phân phối chính hãng.
-
Honor Pad X8 Pro nặng bao nhiêu?
Honor Pad X8 Pro nặng khoảng 495 g.
-
Màn hình Honor Pad X8 Pro rộng bao nhiêu?
Màn hình Honor Pad X8 Pro rộng 11.5 inch.
-
Honor Pad X8 Pro có hỗ trợ 5G không?
Không, Honor Pad X8 Pro không hỗ trợ 5G.
-
Honor Pad X8 Pro có bao nhiêu camera?
Honor Pad X8 Pro có Camera đơn ở mặt sau và Camera đơn cho selfie.