Xiaomi Redmi Pad 2 9.7
Thông số kỹ thuật của Xiaomi Redmi Pad 2 9.7
Tổng quan
| Thương hiệu | Xiaomi |
| Model | Redmi Pad 2 9.7 |
| Ngày công bố | Thứ Tư, ngày 01 tháng 4 2026 |
| Ngày mở bán | Thứ Tư, ngày 01 tháng 4 2026 |
| Tình trạng | Đang bán |
| Giá bán | €160 |
Thiết kế
| Chiều cao | 226.5 mm (8.92 inch) |
| Chiều rộng | 148 mm (5.83 inch) |
| Độ dày | 7.4 mm (0.29 inch) |
| Trọng lượng | 406 g (14.32 oz) |
| Chất liệu | Mặt lưng: Nhôm Khung: Nhôm Mặt trước: Kính |
| Màu sắc | Xám, Bạc |
| Kháng nước/bụi | Chống bụi và chống bắn nước |
Màn hình
| Loại màn hình | IPS LCD |
| Kích thước màn hình | 9.7 inch |
| Độ phân giải | 1280 × 2560 pixel |
| Tần số quét | 120 Hz |
| Mật độ điểm ảnh | 268 ppi |
| Tỷ lệ màn hình/thân máy | ≈ 87.9% |
| Độ sáng tối đa | 600 cd/m² |
| Màn hình cảm ứng | Có |
| Màn hình tràn viền | Không |
| Tính năng hiển thị | Màn hình cảm ứng điện dung Màn hình cảm ứng đa điểm |
Phần cứng
| Chipset | Qualcomm Snapdragon 6s 4G Gen 2 |
| Số nhân CPU | 8 |
| Xung nhịp tối đa | 2900 MHz |
| Kiến trúc CPU | 64-bit |
| Vi kiến trúc | 4x 2.9 GHz – Cortex-A73 4x 1.9 GHz – Cortex-A53 |
| GPU | Qualcomm Adreno |
| RAM | 4GB |
| Bộ nhớ | 64GB, 128GB |
| Chuẩn bộ nhớ trong | UFS 2.2 |
| Phiên bản | 64GB 4GB RAM 128GB 4GB RAM |
| Hỗ trợ thẻ nhớ | Có |
| Khe thẻ | microSDXC |
Phần mềm
| Hệ điều hành | Android 16 (Baklava) |
| Giao diện | HyperOS 3 |
Camera sau
| Hỗ trợ camera | Có |
| Camera đơn | 8 MP, ƒ/2.0 ( Góc rộng ), 1.12 μm, 1/4.0" Kích thước cảm biến |
| Hỗ trợ đèn flash | Có |
| Loại đèn flash | Đèn flash LED |
| Hỗ trợ quay video | Có |
| Độ phân giải video | 1080p @ 30 fps 720p @ 30 fps |
Camera trước
| Hỗ trợ camera | Có |
| Camera đơn | 5 MP, ƒ/2.2 ( Góc rộng ), 1.12 μm, 1/5.0" Kích thước cảm biến |
| Hỗ trợ quay video | Có |
| Độ phân giải video | 1080p @ 30 fps 720p @ 30 fps |
Pin
| Loại | Li-Poly |
| Dung lượng | 7600 mAh |
| Công suất sạc có dây | 18 W |
Mạng
| Mạng di động | Không |
| Tốc độ dữ liệu | HSPA |
Kết nối
| Wi-Fi | Có ( Wi-Fi 5 ) |
| Chuẩn Wi-Fi | 802.11/a/b/g/n/ac |
| Tính năng Wi-Fi | Dual-band |
| Bluetooth | Có, v5.0 |
| Cổng USB | USB Type-C |
| Chuẩn USB | Sạc qua USB, Thiết bị lưu trữ USB Mass Storage (UMS) |
| Định vị | Không |
| NFC | Không |
Đa phương tiện
| Loa ngoài | Có |
| Giắc tai nghe | Có |
| Chuẩn âm thanh | Âm thanh độ phân giải cao, Loa âm thanh nổi |
| Radio FM | Không |
Tính năng
| Cảm biến | Gia tốc kế |
Lưu ý Chúng tôi không thể đảm bảo thông tin trên trang chính xác tuyệt đối.
Hình ảnh Xiaomi Redmi Pad 2 9.7
Câu hỏi thường gặp
-
Giá Xiaomi Redmi Pad 2 9.7 là bao nhiêu?
Giá Xiaomi Redmi Pad 2 9.7 hiện ở mức €160; giá có thể thay đổi trong thời gian tới.
-
Xiaomi Redmi Pad 2 9.7 ra mắt khi nào?
Xiaomi Redmi Pad 2 9.7 chính thức lên kệ vào Thứ Tư, ngày 01 tháng 4 2026.
-
Xiaomi Redmi Pad 2 9.7 đang bán tại cửa hàng không?
Có, Xiaomi Redmi Pad 2 9.7 vẫn được phân phối chính hãng.
-
Xiaomi Redmi Pad 2 9.7 nặng bao nhiêu?
Xiaomi Redmi Pad 2 9.7 nặng khoảng 406 g.
-
Màn hình Xiaomi Redmi Pad 2 9.7 rộng bao nhiêu?
Màn hình Xiaomi Redmi Pad 2 9.7 rộng 9.7 inch.
-
Xiaomi Redmi Pad 2 9.7 có hỗ trợ 5G không?
Không, Xiaomi Redmi Pad 2 9.7 không hỗ trợ 5G.
-
Xiaomi Redmi Pad 2 9.7 có bao nhiêu camera?
Xiaomi Redmi Pad 2 9.7 có Camera đơn ở mặt sau và Camera đơn cho selfie.