Lenovo M10 FHD REL
Thông số kỹ thuật của Lenovo M10 FHD REL
Tổng quan
| Thương hiệu | Lenovo |
| Model | M10 FHD REL |
| Tên gọi khác | TB-X605FC (Quốc tế) TB-X605LC (Quốc tế) ZA4Y0079IN (Quốc tế) TB-X605M (Quốc tế) TB-X605L (Quốc tế) |
| Ngày công bố | Thứ Sáu, ngày 24 tháng 1 2020 |
| Ngày mở bán | Thứ Sáu, ngày 24 tháng 1 2020 |
| Tình trạng | Ngừng kinh doanh |
| Giá bán | €180 |
Thiết kế
| Trọng lượng | 520 g (18.34 oz) |
| Màu sắc | Đen |
Màn hình
| Loại màn hình | IPS LCD |
| Kích thước màn hình | 10.1 inch |
| Độ phân giải | 1200 × 1920 pixel |
| Tỷ lệ khung hình | 16:10 |
| Mật độ điểm ảnh | 224 ppi |
| Độ sáng tối đa | 320 cd/m² |
| Màn hình cảm ứng | Có |
| Màn hình tràn viền | Không |
| Tính năng hiển thị | Màn hình cảm ứng điện dung Màn hình cảm ứng đa điểm |
Phần cứng
| Chipset | Qualcomm Snapdragon 450 |
| Số nhân CPU | 8 |
| Tiến trình sản xuất | 14 nm |
| Xung nhịp tối đa | 1.8 GHz |
| Kiến trúc CPU | 64-bit |
| Vi kiến trúc | Cortex-A53 |
| Chuẩn RAM | LPDDR3 |
| GPU | Qualcomm Adreno 506 |
| RAM | 3GB |
| Bộ nhớ | 32GB |
| Chuẩn bộ nhớ trong | eMMC 5.1 |
| Phiên bản | 32GB 3GB RAM |
| Hỗ trợ thẻ nhớ | Có |
| Khe thẻ | microSDXC |
Phần mềm
| Hệ điều hành | Android 9.0 (Pie) |
Camera sau
| Hỗ trợ camera | Có |
| Camera đơn | 8 MP Đèn flash tự động |
| Hỗ trợ quay video | Có |
| Độ phân giải video | 1080p @ 30 fps |
Camera trước
| Hỗ trợ camera | Có |
| Camera đơn | 5 MP |
Pin
| Loại | Li-Poly |
| Dung lượng | 7000 mAh |
Mạng
| Mạng di động | Có |
| Hỗ trợ VoLTE | Có |
| Tốc độ dữ liệu | LTE Cat4 150/50 Mbps - cellular model only, HSPA 21.1/5.76 Mbps |
| Băng tần 4G | LTE: b3 (1800), b41 (2500 MHz) |
Kết nối
| Wi-Fi | Có ( Wi-Fi 5 ) |
| Chuẩn Wi-Fi | 802.11/a/b/g/n/ac |
| Tính năng Wi-Fi | Dual-band, Điểm phát sóng di động, Wi-Fi Direct |
| Bluetooth | Có, v4.2 |
| Cổng USB | Micro-USB 2.0 |
| Chuẩn USB | Sạc qua USB, Thiết bị lưu trữ USB Mass Storage (UMS) |
| Định vị | Có |
| Tính năng định vị | GPS |
| NFC | Không |
Đa phương tiện
| Loa ngoài | Có |
| Giắc tai nghe | Có |
| Chuẩn âm thanh | Loa âm thanh nổi |
| Radio FM | Có |
Tính năng
| Cảm biến | Gia tốc kế |
Lưu ý Chúng tôi không thể đảm bảo thông tin trên trang chính xác tuyệt đối.
Hình ảnh Lenovo M10 FHD REL
Câu hỏi thường gặp
-
Giá Lenovo M10 FHD REL là bao nhiêu?
Giá Lenovo M10 FHD REL hiện ở mức €180; giá có thể thay đổi trong thời gian tới.
-
Lenovo M10 FHD REL ra mắt khi nào?
Lenovo M10 FHD REL chính thức lên kệ vào Thứ Sáu, ngày 24 tháng 1 2020.
-
Lenovo M10 FHD REL đang bán tại cửa hàng không?
Không, Lenovo M10 FHD REL đã ngừng kinh doanh chính hãng nhưng có thể còn hàng xách tay.
-
Lenovo M10 FHD REL nặng bao nhiêu?
Lenovo M10 FHD REL nặng khoảng 520 g.
-
Màn hình Lenovo M10 FHD REL rộng bao nhiêu?
Màn hình Lenovo M10 FHD REL rộng 10.1 inch.
-
Lenovo M10 FHD REL có hỗ trợ 5G không?
Không, Lenovo M10 FHD REL không hỗ trợ 5G.
-
Lenovo M10 FHD REL có bao nhiêu camera?
Lenovo M10 FHD REL có Camera đơn ở mặt sau và Camera đơn cho selfie.